@-*-mafiaking@*-
รับสมัครทีมงานเว็บครับ 68lbs
รับสมัครทีมงานเว็บครับ 68lbs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ดินเเดนราชามาเฟีย

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัครทีมงานเว็บครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
princedeamon
Webmaster
Webmaster
princedeamon

กล่องมาเฟีย กล่องมาเฟีย : กล่องวองโกเล่วายุ
รับสมัครทีมงานเว็บครับ Eioio
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เเอล
จุกนม จุกนม : จุกนมวายุ
รับสมัครทีมงานเว็บครับ 8z8mf
อาชีพ/งานอดิเรก อาชีพ/งานอดิเรก : พิทักษ์วองโกเล่
อารมณ์ อารมณ์ : ไม่มีที่ติด
เหรียญตรา เหรียญตรา : รับสมัครทีมงานเว็บครับ U299nรับสมัครทีมงานเว็บครับ Fz312รับสมัครทีมงานเว็บครับ Yy313รับสมัครทีมงานเว็บครับ Nw314รับสมัครทีมงานเว็บครับ Cs315รับสมัครทีมงานเว็บครับ Ryoheiรับสมัครทีมงานเว็บครับ Mokuroรับสมัครทีมงานเว็บครับ Hr318รับสมัครทีมงานเว็บครับ Vk281รับสมัครทีมงานเว็บครับ Adminรับสมัครทีมงานเว็บครับ Id280รับสมัครทีมงานเว็บครับ Kakashiรับสมัครทีมงานเว็บครับ Medal118รับสมัครทีมงานเว็บครับ Medal124รับสมัครทีมงานเว็บครับ 61279รับสมัครทีมงานเว็บครับ Primoรับสมัครทีมงานเว็บครับ Rw278รับสมัครทีมงานเว็บครับ Tx282
อาวุธ&อุปการณ์ อาวุธ&อุปการณ์ : X - Glove Ver.2
รับสมัครทีมงานเว็บครับ Gnnhl
สามง่าม
รับสมัครทีมงานเว็บครับ Samyam

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : จระเข้ไฟ
รับสมัครทีมงานเว็บครับ Salamander
เเหวน เเหวน : เเหวนวองโกเล่วายุ V.2
รับสมัครทีมงานเว็บครับ 34767411761629854201
จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 92
เหรียญ มาเฟีย เหรียญ มาเฟีย : 5608
คะเเนน คะเเนน : -1
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 12/10/2010
อายุ อายุ : 25

รับสมัครทีมงานเว็บครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครทีมงานเว็บครับ   รับสมัครทีมงานเว็บครับ I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 7:02 am

1.Moderator
2.Admin
3.Board Master
4.CG Staff
5.Spoiler
6.Sub Master

กรอกรายละเอียดตามนี้
1.ชื่อ
2.ชื่อในบอร์ด
3.กลุ่มที่จะสมัคร
4.อีเมล์
5.ทำไมถึงอยากสมัครกลุ่มนี้
6.รู้จักเว็บนี้ได้อย่างไร

รีบเลยครับ กำลังต้องการคนดูเเล
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://m-king.darkbb.com
MoNotoY
Admin
Admin
MoNotoY

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พีท คร้าบ~*
ฉายา ฉายา : ฮิบารั่ว~*
เหรียญตรา เหรียญตรา : รับสมัครทีมงานเว็บครับ Cs315
จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
เหรียญ มาเฟีย เหรียญ มาเฟีย : 10
คะเเนน คะเเนน : 0
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 14/10/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานเว็บครับ   รับสมัครทีมงานเว็บครับ I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 7:21 am

1.ชื่อ พีท ครับ
2.ชื่อในบอร์ด MoNotoY
3.กลุ่มที่จะสมัคร Admin
4.อีเมล์ poom_proud@hotmail.com
5.ทำไมถึงอยากสมัครกลุ่มนี้ เพราะ มีความสามารถในการทำphotoshop น่ออ
6.รู้จักเว็บนี้ได้อย่างไร เวปมาสแนะนำ

ขอบคุนครับบบ
ToeySaMag
Member
Member

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2
เหรียญ มาเฟีย เหรียญ มาเฟีย : 2
คะเเนน คะเเนน : 0
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 16/04/2011
อายุ อายุ : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : 146/- /- /-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครทีมงานเว็บครับ   รับสมัครทีมงานเว็บครับ I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 10:53 am

นี้ๆช้วยบอกเราที
ว่าตำแหน่งไหนทำอะไรบ้าง
เราเป็นทุึกอย่างแหละแต่ไม่รุว่าตำแหน่งนี้ทำไร
เราเพิ่งเคยสมัครอะเนอะ

ทั้งหลายแหล่
1-6 อันไหนให้ทำอะไร

บอกเราด้วยเน้อ เมล์เรา toeygmm@hotmail.com รับสมัครทีมงานเว็บครับ 75882

โปรดช่วยชี้แนะด้วยเถอะคับ รบกวนด้วยน่ะคับ

รับสมัครทีมงานเว็บครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1